9A7
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

9A7

9A7 Class-Thành công school

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Ang dating daan tv. Dating glen flora.
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime3/8/2011, 3:32 am by Khách viếng thăm

» x-Hack hack you
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime2/8/2011, 1:04 am by Khách viếng thăm

» buy facebook fan xi
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime31/7/2011, 9:36 pm by Khách viếng thăm

» how to buy facebook fans f4
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime31/7/2011, 3:01 pm by Khách viếng thăm

» unlock iphone 4 3s
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime31/7/2011, 1:39 am by Khách viếng thăm

» Drugs Culture In The1960s
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime28/7/2011, 3:58 pm by Khách viếng thăm

» Сайт на котором можно играть в игровые автоматы
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime28/7/2011, 3:05 pm by Khách viếng thăm

» Экскурсии по Тенерифе,дешёвые цены
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime27/7/2011, 8:24 am by Khách viếng thăm

» Mọi người ơi 9/7/09 sắp đến òy!
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime29/6/2009, 2:34 pm by Mrs.Archuleta

» 30-5 ... Sn 1 người hết sức là đặc biệt ... : it's me ^^ . Tran thủ họp lớp đê các bác !
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime29/5/2009, 10:13 pm by Alin` Jungle

» Warcraft III 1.23
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime18/5/2009, 7:27 pm by Alin` Jungle

» New games in VN
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime18/5/2009, 7:22 pm by Alin` Jungle

» Update tình hình mọi người
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime7/5/2009, 7:10 pm by Mrs.Archuleta

» EXODUS - Maksim
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime22/3/2009, 2:07 pm by duck_lynn

» Profile của mọi người
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime20/2/2009, 10:35 am by duck_lynn

» For a happy Tet Holiday :x
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime31/1/2009, 1:05 am by ~Kufufu*Meo~

» ko biet cac ay con nho to ko =))
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime29/1/2009, 10:51 am by Khách viếng thăm

» wallpaper and avatar [ha2693]
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime29/1/2009, 12:13 am by Mrs.Archuleta

» dday và dota đang dc coi trọng ở VN ... bác nào có nick gg thỳ vào đêy solo :P
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime27/1/2009, 9:39 pm by Lam Voi

» check banner của bé mới học PTS nào!!! :")
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime23/1/2009, 4:31 pm by kiss.the.rain

Top posters
lionel_messi_IXIII
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Vote_lcap1<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi I_voting_bar<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Vote_rcap1 
~Kufufu*Meo~
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Vote_lcap1<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi I_voting_bar<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Vote_rcap1 
Mrs.Archuleta
MingTit
novaspirit
duck_lynn
dinhquan124
Alin` Jungle
meo_luoi_93
magus
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi

Go down 
Alin` Jungle
lionel_messi_IXIII
duck_lynn
magus
dinhquan124
Mrs.Archuleta
10 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
Mrs.Archuleta
Admin - ♫ Pretty in Punk ♪ |♥ Loving Archie Instead ♥
Mrs.Archuleta

Nữ Tổng số bài gửi : 107

<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Empty
Bài gửiTiêu đề: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime27/8/2008, 4:20 pm

Uầy các bạn ơi tớ nhớ các bạn ahh Đi học bây giờ chán quá, chả chơi được với ai ="= Thế mới thấy lớp mình còn vui chán crybaby Chả hiểu mọi ng` thế nào chứ tớ đi học như đi tu ý dead eo ôi tớ nhớ mọi ng` :(( :((

Học cũng khó khó thế nào ý erk Thấy mình không khác gì một con ngu chính hiệu erk
http://archievn.niceboard.net
dinhquan124

dinhquan124

Nam Tổng số bài gửi : 47

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime27/8/2008, 5:04 pm

Đồng ý với bạn My -_-. Lớp tớ có 9 thằng con trai, tớ thì ngồi cạnh một thằng rất mê quân sự, mê súng với chả bom (lằng nhằng là nó dọa họp lớp nó sẽ ném bom =))), hâm mộ Putin với cả nước Nga lắm, hôm nào Huy sang làm quen =)) .Một thằng khác học cấp 2 trường Quỳnh Mai, thế nên trong người lúc nào cũng thủ một con dao theo thói quen cũ :)).Nói chuyện thì hầu như chẳng có ai hợp cạ. Còn về học hành thì bọn lớp này toàn quái vật cả, thế nên là...cứ thấy thế nào ấy. Hy vọng là sẽ quen dần theo thời gian thôi.

Miss you guys ....
magus

magus

Nam Tổng số bài gửi : 34

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime27/8/2008, 7:42 pm

Các bác ai nói cũng đúng, bắt đầu môi trường mới chẳng dễ tí nào, học thì thầy cô dạy chẳng có hồn tí nào ai cũng như ma đuổi ý, còn chưa kể thầy giáo dạy văn rất chi là hắc ám gấp mấy lần cô Thúy ANh nhà mình be eaten . Nhớ lớp A7 nhiều mong các bác ở nơi xa sống tốt hơn bọn em bored
P/S: mồng 5/9 này nghe nói định về trường à
Mrs.Archuleta
Mrs.Archuleta

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime28/8/2008, 12:47 pm

Chưa biết thế nào :( Trường tớ kỷ luật thì nghiêm, bọn ở lớp thì con trai con gái gì cũng đều giỏi hoặc chăm hoặc ... vừa chăm vừa giỏi ahh Ai đời giờ ra chơi không thằng nào ra khỏi chỗ, ngồi trừng trừng nhìn lên bảng ???? =((

Nếu về đc 5/9 thì tốt, nhưng chỉ sợ trường TC khai giảng sáng trùng giờ với trường tớ (nghe nói ams khai giảng từ mùng 3 vì có các bác tai to mặt lớn về à ???)
duck_lynn

duck_lynn

Nữ Tổng số bài gửi : 53

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime29/8/2008, 8:58 am

Tớ từ đầu tuần đến h chơi 2 ngày đầu tiên
Sướng điên đảo
Lớp tớ có 25 bạn trai và 16 bạn gái
Tổng cộng là 41 bạn
Trong số 25 kia, toàn các bạn đẹp zai, ngắm cả ngày ko chán (cũng có vài bạn dễ thương tầm cỡ bạn Khoa và hơn thế nữa)
=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Lớp trưởng lớp tớ là một bạn zai tính tình quái đản y hệt bạn Minh Thành lớp mình muahaha

Khác với My, bọn lớp tớ chưa cần đến h ra chơi, giờ nghỉ 10 phút (hồi trc là 5 phút của bọn mình), chúng nó đã ào ra lớp để: buôn đưa lê, ăn uống, đi gặp gỡ, giao lưu, và tán gái (đối vs bọn kon trai) =))=))=))=))=))

Vì mới học tử tế dc có 2 ngày nên tớ chưa biết lớp tớ học hành ra sao, chăm lười thế nào
Chỉ biết là các bạn nữ lớp tớ rất ư là thân thiện, kòn các bạn nam thì eo ui, kiêu kinh dị, người đâu mà kiêu

Dù sao tớ cũng nhớ lớp mình lắm, đặc biệt là bạn My mèo iêu quí của tớ
Bây h tự dưng bị kéo lên bàn đầu chứ

Casi môn sử lớp tớ chán kinh dị, giáo viên trẻ măng, chỉ gọi là chị thôi. Cái bà ý mới về trường, thik kiểm tra, cuối h chưa j đã có bài KT ngắn lấy điểm, bà dở hơi, tớ ghét bả!!! crybaby

Túm lại là thế
http://hpff.by.md/forum
lionel_messi_IXIII

lionel_messi_IXIII

Nam Tổng số bài gửi : 157

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime29/8/2008, 11:06 am

Các bạn còn sướng đấy, lớp tớ cũng 9 trai 17 gái(hơi chênh lệch nhỉ).Còn học thì đương nhiên là phải cạnh tranh rồi!!!Cô CN lớp tớ nói chung là rất dân chủ,khách quan nên cả lớp cũng hài lòng.Có cái buồn cười hôm học tiếng Nga muahaha chúng nó kêu trời kêu đất lên!!! Mà bác Đìn có học ông Long toán ko? Ông đấy dạy thì cứ gọi là buồn ngủ cả giờ.Nhưng về GV văn(ông NGọc Anh) thì tớ thấy ông dạy hay đấy chứ ko biết văn bác Đức thấy tn? Chỉ mong được cái học bổng HK 1 với lại đc gọi vào ĐT Olimpic.

Din:Yên tâm hôm nào tớ sẽ sang làm quen,nhớ gt với tớ nhé.Mà lớp bác ở tầng mấy ấy nhi?

Every1:Tớ ủng hộ về TC 5/9 , tất nhiên HN-AMS kg 3/9 rồi nên ko lo(Mr Triết ,Mr Nhân với CTHN về đấy)
có gì thông báo cho tớ nhé
http://360.yahoo.com/huy_588
Mrs.Archuleta
Mrs.Archuleta

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime29/8/2008, 12:28 pm

Eo ôi :| Lớp bác Huy ít người thế
Lớp tớ 50 mems - 27 nữ, 23 nam blur Trường tớ chỉ có 4 lớp chọn: A1, A2, B1, D1 được học sáng (không có lớp C vì ít ng` đký ban C quá :|). Học cùng ca với 4 lớp chọn khối 11 và cả khối 12. Do đó mà lớp chọn bị ... đầy đoạ. Lớp nằm ở góc trong cùng, cuối hành lang (gọi là phòng xép), bé nhất trong các phòng học, chỉ có một cửa ra vào (trong khi lớp 12 gần đấy toàn có từ 4 - 6 cửa). Chỉ có lớp tớ học ở phòng này buổi ság , nên cái phòng này thường bị khối chiều tưởng là... bỏ hoang ahh Xếp hàng dưới sân thì bị đầy vào góc trong cùng :-< Như điên ý.... Mấy đứa con gái .... đứa thì ít nói, đứa thì hơi đú quá trớn ="= ... Mấy thằng con trai thì đừng hỏi
Xung quanh tớ toàn bọn quái đản.Cái con ngồi cạnh tớ tên là Trà My (hình như mình có số phận ngồi gần các bạn tên Trà My?) suốt ngày ngồi nghe, không ghi chép xong lại mượn vở tớ để chép lại. Hỏi nó sao không ghi luôn thì nó bảo là "tớ còn phải nghe giảng cho kỹ" :| Mà nó hơi tự do quá trớn, mượn vở người ta mà cứ "bỏ tay ra nào tớ còn chép" (tự hỏi đây là vở mình hay vở nó ???) ="= Ngồi học như ngồi tù die còn 2 trong 4 đứa bàn trên, 1 nam 1 nữ suốt ngày ngồi tán nhau (thằng con zai còn suốt ngày phanh cúc áo, không tiết nào là nó không bị GV nhắc là "mơi ít thôi" =)) ) Tóm lại là chỉ sau 2 ngày học chính, các bạn đã ôm eo nhau trên xe đạp như đúg rồi ahyes .....
Ai lên kế hoạch ngày 5/9 xem thế nào cái nhể gian
Alin` Jungle

Alin` Jungle

Nam Tổng số bài gửi : 43

Bài gửiTiêu đề: Chào bạn   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime29/8/2008, 5:45 pm

các bạn có lớp hay ghê !!! gian

Lớp của tơ thì rất chi là bình thường. Có 52 đứa, man nữ đếm ko hết, chỉ biết số nam hơn số nữ. Con trai thì toàn bọn CAO-TO-ĐEN-HÔI mà cũng có thằng hay phanh cúc áo nên bị GV nhắc liên tục. Thằng đấy nhìn biết là ngu rồi. Nữ thì chẳng mấy ai dc coi là xinh ( xấu òm -> chán), có đứa xinh nhưng mà giống Hạnh wá -> chán hơn nữa . Tớ học A2 (lớp chọn đểu) nên có đứa thông minh nhưng dc cái giống lớp mình ngày xưa: toàn mượn vở nhau chép bài... Hay ko???
Cô giáo chủ nhiệm lớp tớ thì hơi bị hay. Cô có bắn liên thanh một tràng ko thèm nghỉ ( nghe mà nhức hết cả tai blur -> choáng). Nếu cô Thuý Anh mà nói như thế thì khi nói xong ngồi thở cả tiết mất ... he he.

Đấy là lớp tó. Mong các bạn cho ý kiến.

Rất vui khi dc về trường cũ ( 5/9 ). Nhớ đến để gặp nhau cho vui...
Mrs.Archuleta
Mrs.Archuleta

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime29/8/2008, 5:56 pm

1 question : bạn Lâm đi học hay đi tia gái thế ahyes
KinEgi

KinEgi

Nữ Tổng số bài gửi : 17

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime29/8/2008, 5:57 pm

Trường mình thì cũng khá là hay ho =))
chỉ tội lớp mình có 1 số bạn bệnh, đa phần rơi vào các bạn trai :))
bạn Phúc singer, bạn Tim, anh lớp phó Đà Lẵng, bạn lớp trg? dân Qủang shì tin, bạn Ô li vơ, bạn Huyền Diệu =)) 8->
tuy học ci en en nhưng lớp m` đông con trai phết :o 50 :o 20 nam 30 nữ :o thật là shock =)) số rất tròn trịa và đẹp :D

vốn là 1 con ngu tự nhiên, dưới sự dẫn dắt của Mr Thạo dạy tóan, giờ mình như con mù chữ =))

à mình học lớp Gờ :x 10 G giờ m` sẽ là 1 Gs nhỏ =)

i dont miss you guys lol :))
http://360.yahoo.com/kin_2403
duck_lynn

duck_lynn

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime29/8/2008, 10:51 pm

@Huy: dc ngồi trong cái lớp toanf kon gái thế thì tán thoải mái, nhey? muahaha
@Lâm: ông nì sao ko thấy nhắc đến bạn Ngân nhỉ?
@KinEgi: đây là bạn nào?
magus

magus

Nam Tổng số bài gửi : 34

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime29/8/2008, 11:29 pm

Không ngờ lớp bác Huy lại vắng như vậy tưởng lớp em 32 đứa là vắng nhất rùi: 14 nữ, 19 nam cũng tương đối đồng đều, chỉ có mỗi bác học tầng thấp, em và bác Đìn đều học tầng 4 (lớp bác Đìn là 404), trong lớp thì bà dạy Hóa và SInh là chán nhất thế giới, không hiểu ở cấp ba các thầy bị ma đuổi hay sao mà ai cũng dạy nhang và chủ yếu là độc thoại chỉ có thầy Văn là bắt học sinh nói nhiều
Huy: Bác nên cẩn thận thầy Ngọc ANh dạy văn thì hơn, em thấy ông ấy rất đa tính cách, lúc thì hắc xì dầu, lúc thì dễ dãi yêu đời đến lạnh sống lưng ahyes
MingTit

MingTit

Nam Tổng số bài gửi : 65

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime30/8/2008, 10:16 am

trường các bác hay thế zzz trg` em chán nứm
nghe nói sắp tổ chức dạ hội
:D:D
khi nào có lịch em sẽ báo vs các bác
mà em sắp ổ chức sinh nhật nhá bác nào thick thỳ đến :D:D aaa
Mrs.Archuleta
Mrs.Archuleta

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime30/8/2008, 11:49 am

May' thang' troi qua ke tu sinh nhat. may` roi` ku? ahyes
KinEgi

KinEgi

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime30/8/2008, 1:37 pm

uầy bạn Đìn đi học ông NA á :o hồi xưa mình học thêm ông đấy đấy :-& bựa lớm :"> =))
phải nói là dnày mình đi học cũng có vài chuyện hay ho :x hôm nay gặp chị Phương OGLs ở căng tin, gặp 1 a 11G, lại đc cheer tiếp \:d/ dư âm của 10+ :x :x , lúc về đc chị Thủy đèo :">
ngồi trong giờ MrThạo sms có đc 1 cái date vs Kannie :x hơi tiếc vì vụ trà sữa :(
đc nghe tin nghỉ t2 nữa :x
buồn nhất là vụ mình ra xin tiền bạn Huyền Diệu để đi bus mà bạn ý mắng vào mặt mình như tát nước í =.=
trưa về nữa m` phát hiện lớp m` shì tin có đã blog Gờ sờ hội :x :">
và chiều k phải di học thêm :x
mình hứa hôm nay mình sẽ ngồi học tiếng chăm chỉ =))

đấy 1 ngày của mình :-"
Alin` Jungle

Alin` Jungle

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime30/8/2008, 6:50 pm

@ hằng: Bạn Ngân bình thường, ko ốm đau ji` cả, học vẫn ngu như ngày nào.
Được cái bạn Trâm (học lớp A1) rất chi là nóng tính. Chỉ vì tớ không đợi Trâm về cùng mà la ó om xòm blur -> choáng.
Cho hỏi thăm tình hình bạn Khoa, Hoàn nha. Lâu lắm ko gặp Hoàn -> ko có đối thủ chơi War -> chán. À nhớ bảo Hoàn trả đĩa cho tớ nha ( lâu wa' ko thèm trả, láo thật !!!).
@Minh: Tổ chức sinh nhật đê, để đi chơi cho vui. Chứ ở nhà học bài chán lắm.
@Huy: DDay ko??
@ KinEgi: Mày là đứa nào??? Nói...

He He
KinEgi

KinEgi

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime30/8/2008, 8:04 pm

xem còn đứa nào học Chuyên ngữ ngòai bạn Thủy Tiên kooo :( T_T
Alin` Jungle

Alin` Jungle

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime31/8/2008, 8:48 am

@My: It' nha^t' phai? co' ban. nao` xinh xinh de^? con` co' khi' the^' hoc. chu'. Ko co' ai thi` hoc. hanh` bi dat' lam' muahaha
Mrs.Archuleta
Mrs.Archuleta

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime31/8/2008, 5:18 pm

8-} Lớp tớ chẳng có bạn nào đẹp zai như anh David hay như tưởng tượng của
tớ về Michael Moscovitz trong "Princess Diaries" cả :(( ~> Tớ chả
ngắm đc bạn nào =))

Mà bạn Lâm với bạn Trâm phen này thắm thiết quá à nha =)) Đi về cùng kìa =))

thôi tớ đi học đây :(( Chào các bạn (hôm nay 3 ca :(( )

*Nghe mẹ tớ nói thì có thể sắp tới bạn Khoa đi học thêm toán - lý - hóa cùng chỗ tớ... K hiểu thực hư ra sao ? Thực thì toi rồi :| :| :| dead *
Alin` Jungle

Alin` Jungle

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime31/8/2008, 6:51 pm

@ My: to' toan` phai? tro^n' ve` trc'. Tham' thiet' ji`...
Ma` co' ca? ban. Nga^n ve` cung` ma` .
He He
Mrs.Archuleta
Mrs.Archuleta

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime31/8/2008, 7:41 pm

Uầy bạn Lâm ra trường rồi đánh lẻ nhá :)) Cả Trâm cả Ngân nhá :))

Thế cuối cùng có ai về trường TC 5/9 không? Chắc phải về sau khi lễ khai giảng ở trường TC kết thúc 8-} Vì h đấy mình cũng mới khai giảng xong ahh
lionel_messi_IXIII

lionel_messi_IXIII

Nam Tổng số bài gửi : 157

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime31/8/2008, 8:02 pm

Hehe , Mr Ngoc Anh nói công nhận hay phết . Tên học sinh mà cứ nói theo kiểu Hán Việt đến mức chính h/s còn hok biết tên của mình thì hơi đc đấy.

Có bác nào 5/9 về trường ko , hẹn nhau lúc 9h cổng trc nha.

Mà này các bạn đừng nói là lớp nhiều con gái thì sướng nhá , cứ học thử đi rồi sẽ biết angry
http://360.yahoo.com/huy_588
Bao Tram

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime31/8/2008, 9:06 pm

Bạn My vs bạn Tùng Lâm nói thế là oan cho tớ rồi ? Chẳng qua tớ rủ bạn Lâm và Ngân về cùng vì lớp mới, bạn mới chưa quen ai cả! Ở cái nơi đất khách quê người thì đương nhiên bạn bè phải hơn người dưng chứ!

Tớ học A1 KL (lớp chọn TN) mà con trai thì mỗi 16 trong khi đó con gái 36 (chết sặc). Đã thế tổ tớ lại có bạn tổ trưởng rất yêu môn Sử, thích Chủ nghĩa Xã hội, đã thế lại còn mê học triết.=> Cả tổ tớ phải phấn đấu 10,0 môn triết(GDCD) ahh
duck_lynn

duck_lynn

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime31/8/2008, 9:30 pm

@Lâm: ai lại nói bạn Ngân thế?
@Trâm: vừa buôn vs cậu xong, quyết định ko tham ja cái club tiếng anh đấy nữa,
lí do tớ nói vs cậu rồi =))
@all: có ai về trường ko????????
@Lâm lần 2: à Hoàn í hả?
à tớ nhìn thấy bạn í rồi, khác lắm aha
hôm trước h thể dục bạn í ngồi tâm sự vs một bạn nào đó, trông như hai thằng đứng đường, vô công rồi nghề be eaten be eaten be eaten
Bạn Hoàn mà đọc dc những dòng này thì đừng cáu nhá be eaten

@Huy: Hẹn nhau lúc 9h thì chắc trường khai giảng xong rồi
@My: cậu có đi ko?
@Trâm: đanh đá cá cày
Mrs.Archuleta
Mrs.Archuleta

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime31/8/2008, 10:10 pm

Tớ chưa chắc trường tớ khai giảng xong là mấy giờ 8-}
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi Icon_minitime

<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Tự sướng "cấp cao "~ Nguồn : zing.vn
» Lớp dạy "Bệnh hoạn"
» Mem a6+7 chu*a le^n dc 8 vs 9, hok bik moj. ng` co" nhO*" em hok ??
» Ảnh ọt của A7 nhớ :x mọi ng` vào shem ủg hộ tớ fát :")
» check banner của bé mới học PTS nào!!! :")