9A7
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

9A7

9A7 Class-Thành công school

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Ang dating daan tv. Dating glen flora.
Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Icon_minitime3/8/2011, 3:32 am by Khách viếng thăm

» x-Hack hack you
Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Icon_minitime2/8/2011, 1:04 am by Khách viếng thăm

» buy facebook fan xi
Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Icon_minitime31/7/2011, 9:36 pm by Khách viếng thăm

» how to buy facebook fans f4
Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Icon_minitime31/7/2011, 3:01 pm by Khách viếng thăm

» unlock iphone 4 3s
Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Icon_minitime31/7/2011, 1:39 am by Khách viếng thăm

» Drugs Culture In The1960s
Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Icon_minitime28/7/2011, 3:58 pm by Khách viếng thăm

» Сайт на котором можно играть в игровые автоматы
Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Icon_minitime28/7/2011, 3:05 pm by Khách viếng thăm

» Экскурсии по Тенерифе,дешёвые цены
Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Icon_minitime27/7/2011, 8:24 am by Khách viếng thăm

» Mọi người ơi 9/7/09 sắp đến òy!
Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Icon_minitime29/6/2009, 2:34 pm by Mrs.Archuleta

» 30-5 ... Sn 1 người hết sức là đặc biệt ... : it's me ^^ . Tran thủ họp lớp đê các bác !
Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Icon_minitime29/5/2009, 10:13 pm by Alin` Jungle

» Warcraft III 1.23
Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Icon_minitime18/5/2009, 7:27 pm by Alin` Jungle

» New games in VN
Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Icon_minitime18/5/2009, 7:22 pm by Alin` Jungle

» Update tình hình mọi người
Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Icon_minitime7/5/2009, 7:10 pm by Mrs.Archuleta

» EXODUS - Maksim
Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Icon_minitime22/3/2009, 2:07 pm by duck_lynn

» Profile của mọi người
Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Icon_minitime20/2/2009, 10:35 am by duck_lynn

» For a happy Tet Holiday :x
Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Icon_minitime31/1/2009, 1:05 am by ~Kufufu*Meo~

» ko biet cac ay con nho to ko =))
Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Icon_minitime29/1/2009, 10:51 am by Khách viếng thăm

» wallpaper and avatar [ha2693]
Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Icon_minitime29/1/2009, 12:13 am by Mrs.Archuleta

» dday và dota đang dc coi trọng ở VN ... bác nào có nick gg thỳ vào đêy solo :P
Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Icon_minitime27/1/2009, 9:39 pm by Lam Voi

» check banner của bé mới học PTS nào!!! :")
Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Icon_minitime23/1/2009, 4:31 pm by kiss.the.rain

Top posters
lionel_messi_IXIII
Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Vote_lcap1Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây I_voting_barBác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Vote_rcap1 
~Kufufu*Meo~
Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Vote_lcap1Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây I_voting_barBác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Vote_rcap1 
Mrs.Archuleta
MingTit
novaspirit
duck_lynn
dinhquan124
Alin` Jungle
meo_luoi_93
magus
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
lionel_messi_IXIII

lionel_messi_IXIII

Nam Tổng số bài gửi : 157

Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Empty
Bài gửiTiêu đề: Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây   Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Icon_minitime21/7/2008, 11:50 am

Giới thiệu máy chơi game đa chức năng PSP

Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây PSPSLIM

PSP Slim siêu mỏng giá 3.600.000

(Màu trắng, bạc, đen, xanh, tím)

Play Station Portable ( PSP )

Tổng thể :
Nhà sản xuất đánh giá : 8.7 ( Excellent )
Người sử dụng đánh giá : 7.5 ( Very good )

Accessory (Phụ kiện đi kèm)

PSP™ AC Adaptor
Model: PSP100
Specs: 100V - 240V, 50/60Hz

PSP™ Battery Pack
Model: PSP-110
Specs: 3.6V/1200mAh

Ưu điểm :

Thiết kế trang nhã, màn hình đẹp rực rỡ, ấn tượng, đồ họa tương đương PS2, Wifi tích hợp sẵn, hỗ trợ nghe Mp3, xem ảnh Jpeg và phim Mp4, pin có khả năng thay thế, có thể xuất hình ảnh lên màn LCD qua dây Component (400.000)

Nhược điểm :

Chức năng giải trí chưa thực sự hoàn hảo, đặc biệt là xem Video, cần có phần mềm hỗ trợ để chuyển đổi định dạng và thẻ nhớ MDUO khá đắt

Mục đích sử dụng : Chơi game, nghe nhạc, xem phim , xem ảnh ...

Đối tượng sử dụng : Gamer và những người yêu thích một thiết bị giải trí di động

Cách chọn mua máy PSP

Hiện nay máy PSP bán khá rộng rãi tuy nhiên các bạn có thể yên tâm là thời điểm này chưa có máy dỏm chất lượng kém bán trên thị trường

Giới thiệu máy Play Station 2 - 90006 (New)
Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Ps2

Máy PS2 có 3 màu ĐEN - ĐỎ - BẠC tùy các bạn lựa chọn

Máy PS2 lấy tay M giá 2.600.000 ( Tặng 5 game )
Phiên bản mới nhất đời 90006 ( Cục nguồn to tích hợp luôn trong máy )

Máy PS2 lấy tay XỊN (ký hiệu H hoặc A) giá 2.700.000 ( Tặng 5 game )
( Chú ý tay H có tay nhái, tay H xịn nếu cậy nút L và R ra bạn thấy có cao su màu vàng và vỉ mạch màu xanh nuớc biển là tay xịn )

Trọn bộ PS2 có đi kèm 2 tay H và 1 Card Save giá 3.150.000 ( Tặng 5 game )

Đĩa game giá 15.000 ( Mua 5 đĩa tặng 1 đĩa )

Tên sản phẩm: Nintendo DS Lite-Bạc(iQue)
Đơn giá: 2.850.000 VND
Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Zoom_pro_12002

Hãng Sản Xuất: Nintendo
Là hệ máy chơi Game cầm tay phổ biến nhất trên thế giới hiện nay, hấp dẫn rất nhiều các Game thủ từ nhỏ tuổi đến cao tuổi, với cách chơi game vô cùng độc đáo mới lạ thông qua màn hình cảm ứng ( màn hình bên dưới ). Bạn sẽ có những giây phút thư giãn đầy thú vị và bất ngờ với Nintendo DS Lite.

Ưu điểm lớn nhất của hệ máy Nintendo DS lite là số lượng Games hiện có vô cùng phong phú và hấp dẫn, có thể đáp ứng đủ mọi nhu cầu cho dù đó là Game thủ nghiêm khắc nhất.

Một số tựa Game nổi tiếng cần tham khảo: New Super Mario Bros, Mario Kart, Lunar, Age Of Empire, Pokemon Diamond, Nintendog, Naruto, Brain Age....

Màu Sản Phẩm: Bạc

Tính Năng:

+ Chơi Games Nintendo DS Lite với màn hình cảm ứng
+ Thiết kế mới 2 Màn Hình LCD sáng hơn gấp 4 lần so với Nintendo DS
+ Độ sáng màn hình backlight điều chỉnh được 4 cấp độ sáng.
+ Tích hợp Wireless, chơi online 16 người cùng lúc.

Trọn Bộ Sản Phẩm:

+ Máy Nintendo DS Lite Màu Bạc
+ Nguồn Adaptor : 220 Volt
+ Cây bút cảm biến
+ Sách hướng dẫn tiếng anh.

Bác nào có được bố mẹ thưởng cho game console thì tham khảo tt trên
Tron bộ PS2:2700000
Trọn bộ PSP:4200000(có thẻ nhớ 4GB)
Trọn bộ DS:3000000

Đĩa game:
PS2:15000/DVD
PSP:5000/game
DS:nó tặng 1000 game cần qué gì!

Post Script:Bác nào nhà giàu chi ra khoảng 8-9mill là xài được X360 với PS3 rồi đấy.Còn Wii thì em chấm cho 0.5 điểm, gần liệt thôi
http://360.yahoo.com/huy_588
Mrs.Archuleta
Admin - ♫ Pretty in Punk ♪ |♥ Loving Archie Instead ♥
Mrs.Archuleta

Nữ Tổng số bài gửi : 107

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây   Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Icon_minitime21/7/2008, 12:19 pm

ahh Đẹp quá... Nhưng mà là con gái thì còn lâu pama mới cho mua mấy cái này empty one
Wii tớ thấy cũng đc mà, gì mà tới mức "gần liệt" thế?
http://archievn.niceboard.net
dinhquan124

dinhquan124

Nam Tổng số bài gửi : 47

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây   Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Icon_minitime21/7/2008, 4:08 pm

He he xem chừng tớ đang tính mua một chú PSP nhưng giá đau cắt cổ, mua sợ tốn tiền của papa với lại mama lắm. Mà tớ tham khảo trên mạng thì thấy bây h PSP đã bị hack (theo chiều hướng tốt) hoàn toàn, có thể chơi perfect hầu hết các game PS1 (wow!), rồi giả lập một đống thứ linh tinh (GBA, NES...), xem phim chơi game không cần UMD (hay vãi chưởng)...Tuy nhiên nghịch PSP cũng cần cẩn thận một chút nếu không chú PSP yêu dấu sẽ biến thành cục gạch chặn giấy đấy (có thuốc chữa rồi nhưng cũng lằng nhằng lắm).PSP chỉ có mỗi mấy cái khuyết điểm là load game lâu với cả pin hơi kém, khó chống trầy xước màn hình với cả mang đi mang lại (so với NDS).Tuy nhiên nói chung tớ vẫn khuyên những ai yêu thích handheld nên mua PSP (nếu có đủ khả năng kinh tế =.=)
Còn PS3 với cả XBox 360 thì em chưa dám mơ chứ đừng nói đến tham khảo =)).
Không hiểu bác Huy này có tư thù gì với cả Wii mà chấm nó thấp thế nhỉ....

P/S: Những ai không có đủ tiền mua PSP slim cũng nên tham khảo PSP fat, đang rớt giá nhưng tính năng không kém hơn là bao nhiêu (nói thật là cái slim chỉ được cái mỏng với cả nhẹ hơn, load nhanh hơn tí xíu, với cả cái TV out ( mà handheld thì TV out làm cái gì nhỉ muahaha ), chứ cấu hình thì gần như không thay đổi).
Mong Sony sẽ sớm cho ra đời một thế hệ PSP mới có những cải tiến vượt bậc cùng giá cả phải chăng bling eyes .
lionel_messi_IXIII

lionel_messi_IXIII

Nam Tổng số bài gửi : 157

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây   Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Icon_minitime22/7/2008, 7:58 am

Uh, PSP-2000 cũng ko khác mấy so với Slim.Nhưng tuyệt đối đừng có mua 1000.Hồi trc tớ dùng cái đấy pin yếu ,hình xấu lắm.Còn nếu ai sợ tốn tiền thì mua NDS(ique) hoặc Game Boy Advance SP(chỉ 1300000-1400000VND).

Post Script:Các bác thử chơi Wii mà xem?Như trẻ con ấy.Wii chỉ dành cho gia đình cùng chơi thì mới vui chứ cho gamer thì vứt.Em ko thích Wii dù ko phải là gamer nhưng em vẫn chuộng PS2,3 với X360.Còn handheld ấy hả?DS với PSP cũng như nhau thôi.
http://360.yahoo.com/huy_588
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây   Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây Icon_minitime

Bác nào được parents thưởng cho game console thì vào đây
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 5 game đừng bao giờ cho trẻ em chơi
» Những game được mong chờ ở E3/2008
» bac' nao` trinh` cao len day choi game nay` giai? 3d logic