9A7
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

9A7

9A7 Class-Thành công school

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Ang dating daan tv. Dating glen flora.
Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime3/8/2011, 3:32 am by Khách viếng thăm

» x-Hack hack you
Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime2/8/2011, 1:04 am by Khách viếng thăm

» buy facebook fan xi
Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime31/7/2011, 9:36 pm by Khách viếng thăm

» how to buy facebook fans f4
Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime31/7/2011, 3:01 pm by Khách viếng thăm

» unlock iphone 4 3s
Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime31/7/2011, 1:39 am by Khách viếng thăm

» Drugs Culture In The1960s
Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime28/7/2011, 3:58 pm by Khách viếng thăm

» Сайт на котором можно играть в игровые автоматы
Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime28/7/2011, 3:05 pm by Khách viếng thăm

» Экскурсии по Тенерифе,дешёвые цены
Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime27/7/2011, 8:24 am by Khách viếng thăm

» Mọi người ơi 9/7/09 sắp đến òy!
Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime29/6/2009, 2:34 pm by Mrs.Archuleta

» 30-5 ... Sn 1 người hết sức là đặc biệt ... : it's me ^^ . Tran thủ họp lớp đê các bác !
Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime29/5/2009, 10:13 pm by Alin` Jungle

» Warcraft III 1.23
Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime18/5/2009, 7:27 pm by Alin` Jungle

» New games in VN
Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime18/5/2009, 7:22 pm by Alin` Jungle

» Update tình hình mọi người
Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime7/5/2009, 7:10 pm by Mrs.Archuleta

» EXODUS - Maksim
Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime22/3/2009, 2:07 pm by duck_lynn

» Profile của mọi người
Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime20/2/2009, 10:35 am by duck_lynn

» For a happy Tet Holiday :x
Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime31/1/2009, 1:05 am by ~Kufufu*Meo~

» ko biet cac ay con nho to ko =))
Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime29/1/2009, 10:51 am by Khách viếng thăm

» wallpaper and avatar [ha2693]
Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime29/1/2009, 12:13 am by Mrs.Archuleta

» dday và dota đang dc coi trọng ở VN ... bác nào có nick gg thỳ vào đêy solo :P
Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime27/1/2009, 9:39 pm by Lam Voi

» check banner của bé mới học PTS nào!!! :")
Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime23/1/2009, 4:31 pm by kiss.the.rain

Top posters
lionel_messi_IXIII
Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Vote_lcap1Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... I_voting_barWarning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Vote_rcap1 
~Kufufu*Meo~
Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Vote_lcap1Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... I_voting_barWarning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Vote_rcap1 
Mrs.Archuleta
MingTit
novaspirit
duck_lynn
dinhquan124
Alin` Jungle
meo_luoi_93
magus
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài...

Go down 
Mrs.Archuleta
~Kufufu*Meo~
meo_luoi_93
MingTit
8 posters
Tác giảThông điệp
MingTit

MingTit

Nam Tổng số bài gửi : 65

Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Empty
Bài gửiTiêu đề: Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài...   Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime9/7/2008, 1:00 pm

Có một cậu bé rất thích ăn trứng. Bố mẹ cậu lo lắng, nên tìm mọi cách để làm cậu chán món trứng nhưng vẫn không có tác dụng. Một hôm, bố mẹ cậu bèn dùng lốp cao su thái nhỏ cho vào trứng tráng để cậu bé không nuốt được. Nhưng đến bữa ăn, cậu bé vẫn cố ăn hết thật nhanh, rồi sau đó chay ngay ra ngoài sân có chuồng gà và nắm lấy cổ con gà trống lắc lắc rồi hét: - Lần sau tao cấm mày dùng bao cao su nghe chưa!!!
MingTit

MingTit

Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài...   Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime12/7/2008, 9:43 pm

ßuồn buồn mắc võng nằm chơi ->Ai ngờ võng đứt, buồn ơi là buồn
ßuồn buồn năm chục xé chơi ->Xé nhầm năm triệu, buồn ơi là buồn
ßuồn buồn muốn đốt nhà chơi->Ai dè cháy thật, buồn ơi là buồn
ßuồn buồn lấy súng ra chơi->Bắn nhầm đứa bạn, buồn ơi là buồn
ßuồn buồn chán chán đi bơi->Ai ngờ hết nước, buồn ơi là buồn
ßuồn buồn đếm lá vàng rơi->Đếm hoài không hết, buồn ơi là buồn
ßuồn buồn muốn hắt xì hơi->Vậy mà không được, buồn ơi là buồn
ßuồn buồn viết nhảm, gửi chơi,-Ai mà ráng đọc... khùng ơi la` khùng
buồn buồn ngồi ngắm girl chơi, ai ngờ girl tát buồn ơi là buồn
buồn buồn ngồi sếp lá me, sếp thành 4 chữ chăm lo học hành
buồn buồn ngồi bốc đất chơi, ai ngờ bốc trúng.... buồn ơi là buồn
Buồn buồn vào phá 4rum ai ngờ bị kick buồn ơi là buồn !!! bye
meo_luoi_93

meo_luoi_93

Nữ Tổng số bài gửi : 39

Bài gửiTiêu đề: Re: Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài...   Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime20/7/2008, 12:50 pm

Buồn buồn bóp tí cô tiên -> bóp nhầm fù thuỷ, buồn ơi là buồn =))
~Kufufu*Meo~
Admin
~Kufufu*Meo~

Nữ Tổng số bài gửi : 146

Bài gửiTiêu đề: Re: Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài...   Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime22/7/2008, 3:24 pm

Buồn buồn thắt cổ chết chơi, ai ngờ chết thật buồn ơi là buồn ~~~
http://ha2693.deviantart.com/
Mrs.Archuleta
Admin - ♫ Pretty in Punk ♪ |♥ Loving Archie Instead ♥
Mrs.Archuleta

Nữ Tổng số bài gửi : 107

Bài gửiTiêu đề: Re: Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài...   Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime22/7/2008, 5:05 pm

buồn buồn vào topic chơi - ai ngờ nhảm thế, buồn ơi là buồn :|
angry mày chấm dứt ngay việc lập tên topic kiểu kia đi
http://archievn.niceboard.net
MingTit

MingTit

Bài gửiTiêu đề: Re: Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài...   Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime22/7/2008, 6:36 pm

tao chỉ mở ra thôi gian
mọi ng` có bài nào hay thỳ đóng góp vào ... làm j` mà nóng thế aaa
tung_kut3

tung_kut3

Nam Tổng số bài gửi : 24

Bài gửiTiêu đề: Re: Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài...   Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime24/7/2008, 10:25 am

bùn bùn ngồi hát véo von , aj ngờ ăn tát bùn ơj là bùn
aha
http://g0bl1n.kute.pro
lionel_messi_IXIII

lionel_messi_IXIII

Nam Tổng số bài gửi : 157

Bài gửiTiêu đề: Re: Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài...   Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime24/7/2008, 10:30 am

Buồn buồn "giải quyết" dưới cây, ai ngờ cây đổ buồn ơi là buồn!!!:)
http://360.yahoo.com/huy_588
magus

magus

Nam Tổng số bài gửi : 34

Bài gửiTiêu đề: Re: Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài...   Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime24/7/2008, 10:44 am

buồn buồn ngồi lướt web chơi, ai ngờ web "sạch" buồn ơi là buồn
MingTit

MingTit

Bài gửiTiêu đề: Re: Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài...   Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime24/7/2008, 11:08 am

Buồn buồn ngồi phá mày chơi ai ngờ máy hỏng buồn ơi là buồn ( tình trạng thật ) ahh
phantam_julmamj

phantam_julmamj

Nữ Tổng số bài gửi : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài...   Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime24/7/2008, 9:03 pm

buo^n` buo^n` ngo^y` moc' "shit" ngu*i? aj ngo*` "shit" tho^y' buo^n` o*y la` buo^n` aaa
http://blog.360.yahoo.com/blog-TCRzdyghc6eQ7oTj0cjkQSyGc2g-;_ylt
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài...   Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài... Icon_minitime

Warning ! : nghiêm cấm phụ nữ dưới 18 tuổi, trẻ em có thai va người già đang cho con bú đọc entry nài...
Trang 1 trong tổng số 1 trang