9A7
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

9A7

9A7 Class-Thành công school

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Ang dating daan tv. Dating glen flora.
Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime3/8/2011, 3:32 am by Khách viếng thăm

» x-Hack hack you
Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime2/8/2011, 1:04 am by Khách viếng thăm

» buy facebook fan xi
Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime31/7/2011, 9:36 pm by Khách viếng thăm

» how to buy facebook fans f4
Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime31/7/2011, 3:01 pm by Khách viếng thăm

» unlock iphone 4 3s
Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime31/7/2011, 1:39 am by Khách viếng thăm

» Drugs Culture In The1960s
Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime28/7/2011, 3:58 pm by Khách viếng thăm

» Сайт на котором можно играть в игровые автоматы
Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime28/7/2011, 3:05 pm by Khách viếng thăm

» Экскурсии по Тенерифе,дешёвые цены
Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime27/7/2011, 8:24 am by Khách viếng thăm

» Mọi người ơi 9/7/09 sắp đến òy!
Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime29/6/2009, 2:34 pm by Mrs.Archuleta

» 30-5 ... Sn 1 người hết sức là đặc biệt ... : it's me ^^ . Tran thủ họp lớp đê các bác !
Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime29/5/2009, 10:13 pm by Alin` Jungle

» Warcraft III 1.23
Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime18/5/2009, 7:27 pm by Alin` Jungle

» New games in VN
Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime18/5/2009, 7:22 pm by Alin` Jungle

» Update tình hình mọi người
Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime7/5/2009, 7:10 pm by Mrs.Archuleta

» EXODUS - Maksim
Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime22/3/2009, 2:07 pm by duck_lynn

» Profile của mọi người
Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime20/2/2009, 10:35 am by duck_lynn

» For a happy Tet Holiday :x
Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime31/1/2009, 1:05 am by ~Kufufu*Meo~

» ko biet cac ay con nho to ko =))
Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime29/1/2009, 10:51 am by Khách viếng thăm

» wallpaper and avatar [ha2693]
Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime29/1/2009, 12:13 am by Mrs.Archuleta

» dday và dota đang dc coi trọng ở VN ... bác nào có nick gg thỳ vào đêy solo :P
Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime27/1/2009, 9:39 pm by Lam Voi

» check banner của bé mới học PTS nào!!! :")
Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime23/1/2009, 4:31 pm by kiss.the.rain

Top posters
lionel_messi_IXIII
Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Vote_lcap1Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x I_voting_barNhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Vote_rcap1 
~Kufufu*Meo~
Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Vote_lcap1Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x I_voting_barNhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Vote_rcap1 
Mrs.Archuleta
MingTit
novaspirit
duck_lynn
dinhquan124
Alin` Jungle
meo_luoi_93
magus
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x

Go down 
meo_luoi_93
dinhquan124
~Kufufu*Meo~
Mrs.Archuleta
8 posters
Tác giảThông điệp
Mrs.Archuleta
Admin - ♫ Pretty in Punk ♪ |♥ Loving Archie Instead ♥
Mrs.Archuleta

Nữ Tổng số bài gửi : 107

Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x   Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime7/7/2008, 4:33 pm

Đây là chỗ để các bạn spam, muốn nhắn gì nhau thì nhắn:
Tớ trước =))
@ Gửi bạn ĐQuân : bạn ơi hình như bạn cầm sổ lưu bút tớ =)) Bạn viết đi xong ném cho thằng VA luôn, xong bắt thằng VA đưa cho thằng Minh nhớ muahaha
@ Gửi nàg Minh Tâm: Nàg ơi kế hoạch đi chơi = ôtô tạm hủy ="= Tại nàg đi Cửa Lò còn ta thì vừa đi Hải Hòa - Thanh Hóa rồi ="= crybaby
@ Gửi tất cả các bạn đã vào Đoàn: hình như đầu tháng 8 thầy Hưởng bắt đến trường lấy sổ Đoàn. Có gì tớ sẽ lấy hộ và tìm cách gửi cho các bạn cho đỡ rắc rối nhé. blur
Riêng con Bảo Linh không nộp sổ, tao chịu chả biết làm tnào đâu dead
http://archievn.niceboard.net
~Kufufu*Meo~
Admin
~Kufufu*Meo~

Nữ Tổng số bài gửi : 146

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x   Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime7/7/2008, 4:58 pm

Nhắn gửi :
@ Raven_hog : đập ông Tùng Kuteo cho tôi1 Cùng lắm thì bắt ông ấy làm Uke aha
@ Ai đó : ới cô 1 tiếng cái coi
http://ha2693.deviantart.com/
dinhquan124

dinhquan124

Nam Tổng số bài gửi : 47

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x   Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime7/7/2008, 5:02 pm

@ Tiên: Mấy ngày này thì ới cô khó bằng ới giời ( do tuyển sinh lớp 6 nên cô hok dám nghe máy hay sao ý =)) )
@ My: Sổ nào ? muahaha muahaha
~Kufufu*Meo~
Admin
~Kufufu*Meo~

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x   Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime7/7/2008, 5:08 pm

@ ông Quân : Khó thế cơ à ? empty one Bực wé !
@ Ông Huy : Dám chống đối tôi vụ ảnh "SEX + ảnh Gay" là nhầm to nhá angry Tôi là chuyên gia vụ này chứ ko phải ông nhá angry
Cần tôi die chết luôn
@ Ông Quân : Cần xem ảnh **** và **** ko bling eyes ? Tôi share cho gian tôi có đến 3G ảnh đó aha

@ Đứa nào dịch được :

Tin mới cập nhật ở IRAQ: كأننا عشرون مستحيل في اللّد ، والرملة ، والجليل هنا .. على صدوركم ، باقون كالجدار وفي حلوقكم ، كقطعة الزجاج ، كالصبّار وفي عيونكم ، زوبعة من نار.. هنا .. على صدوركم ، باقون كالجدار نجوع .. نعرى .. نتحدى .. ننشد الأشعار ونملأ الشوار ....Thật ko thể tin điều đó lại xảy ra, thật quá bất ngờ. quá shock

Cái tin spam trên mạng...đọc ko hiểu cái gì =_=
meo_luoi_93

meo_luoi_93

Nữ Tổng số bài gửi : 39

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x   Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime7/7/2008, 5:22 pm

@My: thoi ko di cug dc chang` ah. bored
Mrs.Archuleta
Mrs.Archuleta

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x   Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime7/7/2008, 7:03 pm

@ĐQuân : Bạn lại bảo bạn không biết đi :(( Tớ là tớ buồn lắm đấy à nha angry
MingTit

MingTit

Nam Tổng số bài gửi : 65

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x   Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime8/7/2008, 10:40 am

@ tuốt : thế là cuối cùng có đi chơi không hả các ấy bling eyes
lionel_messi_IXIII

lionel_messi_IXIII

Nam Tổng số bài gửi : 157

Bài gửiTiêu đề: Re:Nhắn gửi   Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime8/7/2008, 10:48 am

@HTT:Bác Admin nói thế là oan em rùi nha!Em nói bác đâu mah lại giận cá chém người thế hả??? erk Mà em chỉ nói về ảnh hot chư có fải ảnh XXX đâu?? angry
@Every1:Ae lần này thưởng bác BĐ 100 thạch que nhé(ăn xả láng cả hè luôn)
http://360.yahoo.com/huy_588
lionel_messi_IXIII

lionel_messi_IXIII

Bài gửiTiêu đề: Re:Nhắn gửi   Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime8/7/2008, 10:50 am

Tiên sư cái bố Đỗ Lệnh Điện(Mr Dien) cho điểm chuẩn cao we!!Bố ai chịu đc die
dinhquan124

dinhquan124

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x   Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime8/7/2008, 11:31 am

@ My & các pác hôm đi chơi CV nước: hè hè đùa tí mah có gì đâu.Hôm đấy căn bản tớ thấy bọn nó bàn đi chơi điện tử (món mà tớ đã bắt đầu ngán), mà đêm hôm trước lại quá sướng (cấm hiểu theo nghĩa linh tinh) nên thiếu ngủ =>Tớ về mà không chào hỏi ai cả.Cho tớ xin lỗi nhé.

@ Tiên: كأننا عشرون مستحيل في اللّد ، والرملة ، والجليل هنا .. على صدوركم ، باقون كالجدار وفي حلوقكم ، كقطعة الزجاج ، كالصبّار وفي عيونكم ، زوبعة من نار.. هنا .. على صدوركم ، باقون كالجدار نجوع .. نعرى .. نتحدى .. ننشد الأشعار ونملأ الشوار ....Thật ko thể tin điều đó lại xảy ra, thật quá bất ngờ. quá shock

Tạm dịch: Cô Thúy Anh đã phủ nhận thông tin là mỗi thằng thi Văn trên 8 sẽ được 100k, đồng thời cũng từ chối đưa ra thông tin thêm về vụ đi chơi của cả lớp vào ngày 9/7....Thật ko thể tin điều đó lại xảy ra, thật quá bất ngờ. quá shock.

Dịch tin vãi chưởng chưa =))
~Kufufu*Meo~
Admin
~Kufufu*Meo~

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x   Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime8/7/2008, 11:51 am

@ Ông Huy : Uh ! Tôi nhầm được chưa empty one nhưng ảnh hot thì vứt đi, xem ảnh XXX và XXX nó thú hơn chứ muahaha

@ Ông Quân : Ông dịch đỉnh thật đấy muahaha Chưa thấy thằng nảo "giỏi" như ông aha Bác Đìn llàm em hâm mộ quá adore
Mà sao bọn I-Rắc nó có tin này nhỉ ?? ahyes
duck_lynn

duck_lynn

Nữ Tổng số bài gửi : 53

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x   Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime8/7/2008, 2:28 pm

@Quân: kinh, bác này dịch khủng thế, lằng nhằng thế mà vẫn hiểu dc, em phục sát đất blur
http://hpff.by.md/forum
lionel_messi_IXIII

lionel_messi_IXIII

Bài gửiTiêu đề: Điểm chuẩn vào trường HN-Amsterdam và Chu Văn An   Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime8/7/2008, 5:45 pm

Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Small_562
Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Small_563
Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Small_564
Mrs.Archuleta
Mrs.Archuleta

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x   Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime9/7/2008, 7:21 am

@ DQuan: co' ai di choi dien tu dau. To' con choi dc chu' Tra^m choi kieu gi` =)) Hom truoc' day' thi` cau pho*?n qua' roi con gi aha Cha khac' j to' hom bie't diem Chuyen Van voi' hom biet' diem co^ng la^p.. 1h sang' het' loan. nha` le^n lo^i mama + papa + grandma da^.y :)) muahaha

@all: Dung` ngay chu de` xxx nha' T__T angry
MingTit

MingTit

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x   Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime9/7/2008, 12:27 pm

alô có ai bik' xem phim có phụ đề trên ephim hok bling eyes
giúp em zới ... em hok tài nào làm phụ đề hiện lên dc burning
phim tiếng anh còn hiểu mang máng chứ xem phim tầu thỳ ... chịu crybaby die
giúp em nhá các bác bye
dinhquan124

dinhquan124

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x   Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime9/7/2008, 1:50 pm

@ Minh: windows media player chứ gì? Thử thế này xem nhé: vào menu play;vào "lyrics ,captions and subtitles"; chọn"on if available".

Tớ cũng hok chắc đâu nhé. Good luck
Bao Tram

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x   Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime9/7/2008, 3:47 pm

Ai đi học Hóa với tớ ko ?
Nếu có thì gọi điện cho tớ nhé :7732307
MingTit

MingTit

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x   Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime10/7/2008, 12:23 pm

học ở đâu thế ? gian
nếu dc thỳ tớ sẽ học :P cho nó zui aha
gặp trâm rất là hay :X:X adore
có j` báo lại nhá :P bling eyes
MingTit

MingTit

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x   Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime11/7/2008, 5:40 pm

cô Thu thỳ xin chịu trâm ạ :-< bored
tình hình là em vào chuyên toán Nguyễn Tất Thành các bác ạ :P muahaha
MingTit

MingTit

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x   Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime11/7/2008, 5:47 pm

@Đìn : thanks nhìu lém h xem dc phụ đề ồi gian muahaha
@all : hum nào đến nhà em mà xem phim muahaha
Mrs.Archuleta
Mrs.Archuleta

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x   Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime12/7/2008, 9:47 pm

Thong bao' voi' cac' ban. la` ngay` mai, to' se~ hoi? thay` Huong? ve` vie.c lay' so? Doan` va` NGAY` VAO` DOAN` chinh' xac'. Sau do' to' se~ post bai` reply o? day.

So'm nhat' la` thu' 2 moi' lay' dc so^? nhe'. To' noi' cho cac' ban. yen tam 8-}
Mrs.Archuleta
Mrs.Archuleta

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x   Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime14/7/2008, 10:27 am

Ngày vào Đoàn đợt 1 : 26/03/08
Ngày vào Đoàn đợt 2: 19/05/08

Thầy chưa phát sổ Đoàn. Khi nào có thông báo mới về việc lấy sổ tớ sẽ báo sau. Cứ yên tâm vì chỉ cần nộp sổ sau khi đã nhập học.
Mrs.Archuleta
Mrs.Archuleta

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x   Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime3/8/2008, 5:18 pm

Dạo này lớp mình đi học hết rồi hay sao ấy nhể :))
hôm nay login vào mới thấy cái nick mới đăng ký "panhmeo"
Có ai đoán ra đó là ai không :-ss :-ss ahh
Nếu đúng là ng` tớ đoán thì... tớ té đây =)) muahaha
Mrs.Archuleta
Mrs.Archuleta

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x   Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime15/8/2008, 11:51 pm

lên nhắn chút
1/ Nàg M.Tâm: lúc nào ta gặp nàng lấy truyện đc nhể?
2/ ĐQuân: Nếu cậu còn giữ (chắc là phải giữ chứ nhể?) cái sổ lưu bút của tớ thì khi nào tiện đi học gửi vào cửa hàng mẹ tớ đc không :"> Tớ dặn mẹ tớ lấy rồi. Cái hàng có cái biển đỏ chót có chữ Hạnh ý =)) Cám ơn nhiều muahaha
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x   Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x Icon_minitime

Nhắn gửi - Ai muốn nhắn cho ai thì nhắn nhé :x
Trang 1 trong tổng số 1 trang