9A7
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

9A7

9A7 Class-Thành công school

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Ang dating daan tv. Dating glen flora.
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime3/8/2011, 3:32 am by Khách viếng thăm

» x-Hack hack you
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime2/8/2011, 1:04 am by Khách viếng thăm

» buy facebook fan xi
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime31/7/2011, 9:36 pm by Khách viếng thăm

» how to buy facebook fans f4
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime31/7/2011, 3:01 pm by Khách viếng thăm

» unlock iphone 4 3s
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime31/7/2011, 1:39 am by Khách viếng thăm

» Drugs Culture In The1960s
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime28/7/2011, 3:58 pm by Khách viếng thăm

» Сайт на котором можно играть в игровые автоматы
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime28/7/2011, 3:05 pm by Khách viếng thăm

» Экскурсии по Тенерифе,дешёвые цены
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime27/7/2011, 8:24 am by Khách viếng thăm

» Mọi người ơi 9/7/09 sắp đến òy!
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime29/6/2009, 2:34 pm by Mrs.Archuleta

» 30-5 ... Sn 1 người hết sức là đặc biệt ... : it's me ^^ . Tran thủ họp lớp đê các bác !
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime29/5/2009, 10:13 pm by Alin` Jungle

» Warcraft III 1.23
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime18/5/2009, 7:27 pm by Alin` Jungle

» New games in VN
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime18/5/2009, 7:22 pm by Alin` Jungle

» Update tình hình mọi người
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime7/5/2009, 7:10 pm by Mrs.Archuleta

» EXODUS - Maksim
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime22/3/2009, 2:07 pm by duck_lynn

» Profile của mọi người
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime20/2/2009, 10:35 am by duck_lynn

» For a happy Tet Holiday :x
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime31/1/2009, 1:05 am by ~Kufufu*Meo~

» ko biet cac ay con nho to ko =))
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime29/1/2009, 10:51 am by Khách viếng thăm

» wallpaper and avatar [ha2693]
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime29/1/2009, 12:13 am by Mrs.Archuleta

» dday và dota đang dc coi trọng ở VN ... bác nào có nick gg thỳ vào đêy solo :P
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime27/1/2009, 9:39 pm by Lam Voi

» check banner của bé mới học PTS nào!!! :")
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime23/1/2009, 4:31 pm by kiss.the.rain

Top posters
lionel_messi_IXIII
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Vote_lcap1<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 I_voting_bar<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Vote_rcap1 
~Kufufu*Meo~
<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Vote_lcap1<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 I_voting_bar<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Vote_rcap1 
Mrs.Archuleta
MingTit
novaspirit
duck_lynn
dinhquan124
Alin` Jungle
meo_luoi_93
magus
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi

Go down 
Alin` Jungle
lionel_messi_IXIII
duck_lynn
magus
dinhquan124
Mrs.Archuleta
10 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
duck_lynn

duck_lynn

Nữ Tổng số bài gửi : 53

<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime31/8/2008, 10:24 pm

Mrs.Archuleta đã viết:

thôi tớ đi học đây :(( Chào các bạn (hôm nay 3 ca :(( )

*

chưa j đã học kinh thế?

tớ cũng chả bik trường tớ khai giảng thế nào
ko biết năm nay Bạch tuyết về ko nhey? muahaha muahaha muahaha muahaha muahaha
http://hpff.by.md/forum
Alin` Jungle

Alin` Jungle

Nam Tổng số bài gửi : 43

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime31/8/2008, 10:34 pm

5/9 cu' doi. o cong trg` tam` 10h nha'
duck_lynn

duck_lynn

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime1/9/2008, 9:05 am

à à
hôm 5/9 mà tắc đường thì vui thật lực :))
hay là để đến 20/11?
lionel_messi_IXIII

lionel_messi_IXIII

Nam Tổng số bài gửi : 157

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime1/9/2008, 10:21 am

5/9 nhớ mà về đấy . Tớ chắc là về đc nhưng ĐQ thì hok bít . Khoảng 9h là đc.Ai đồng ý hok?
http://360.yahoo.com/huy_588
novaspirit

novaspirit

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime1/9/2008, 10:43 pm

Các bác khổ nhỉ chả bù cho em vao` lớp có ngay cạ ha` ha` ha` aha aha
lionel_messi_IXIII

lionel_messi_IXIII

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime2/9/2008, 6:47 pm

10,0 GDCD = XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXCrazy.Học cái môn đấy thì học làm gì cho thối não ra be eaten
dinhquan124

dinhquan124

Nam Tổng số bài gửi : 47

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime17/9/2008, 10:57 pm

Sau 2 tuần học tớ đã thấy khá hơn ( một chút thôi...)
_Môn TA bọn tớ phải tự thân vận động , tự học, có 12 tiết thì cô nghỉ 8, bảo là cô chỉ là ng` hướng dẫn, các em làm teachers là chính.Lớp có mấy đứa nó ko hiểu Tiếng Việt (Tớ nói nghiêm túc chứ ko đùa đâu :))) thế nên bọn nó bắn Eng từ tiết 1 đến tiết 5. Chưa nghe 1 từ Tiếng Việt nào của cô giáo=)).Chưa bao h em nhớ TV tới zậy =)).
_Bắt đầu quen dần với tập thể.Được cho vào đội bóng làm hậu vệ :))
_Sau 2 tuần đã có 4 dị nhân đỗ scholarship ACS Singapore (Thực ra 6 đứa đỗ nhưng 2 đứa ko đi).Cái này tớ ko để ý nên bị lỡ mất, kể cũng tiếc... Cứ thi thử xem mình đến đâu, bét lớp hay là áp chót =)).
Thế thôi, còn các bạn sao rồi ???
Mrs.Archuleta
Admin - ♫ Pretty in Punk ♪ |♥ Loving Archie Instead ♥
Mrs.Archuleta

Nữ Tổng số bài gửi : 107

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime17/9/2008, 11:23 pm

:-s 2 tuần đỗ 6 thằng :((
Trường tớ cũng thông báo về cái thi lấy học bổng của Singapore, không nhớ có phải là cái ACS này không ?? Cái học bổng đấy thì chưa thi đâu, tại còn tổ chức khóa học 610$ cho những đứa muốn học giải toán + logic @-) Đứa nào chưa đủ trình tiếng Anh thì phải học 1 khóa 30h nữa mới đc vào cái lớp học thêm đấy :)) Tóm lại là tớ chả có 1% cơ hội nào nên chả care nữa =)) đành yên phận học ở cái trường Trần Phú này vậy bored
Tớ cũng "gắn bó" với tập thể hơn được một ít, tại yêu cầu team work ở các môn khá là cao. Nhưng nói chung là vẫn thấy chán vì cứ thấy các bạn xa lạ kiểu gì ý :|.
mà cấp 3 học khó quá, hóa hôm nay ktra 10' nhầm mất 1 chỗ thế là ra kquả sai ="= chưa bao h phải lăn tăn về ktra hóa nên thấy nản quá :((
Mai ktra 15' toán Đại, đi chết luôn đây ="= chả hiểu tớ nghe bố mẹ đâm đầu vào ban A có đúng không nữa, trong khi tớ học toán dở thế nào thì ai cũng biết rồi đấy =((

À mà có cái cuộc thi hát TA Let's get loud đấy, ĐQuân có định thi không? Cậu không thi thì hơi phí gian
http://archievn.niceboard.net
duck_lynn

duck_lynn

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime18/9/2008, 9:44 am

Ngồi trong lớp, mình chả khác gì con ngu!!!

Ngồi cạnh cái thằng mồm như tép nhảy

Môn Hóa của tớ thật sự dễ chịu hơn hồi trước rất nhiều, đơn giản là vì giáo viên mới ko khó tính như cô Lan

Văn thì...í ẹ => chán, nhớ cô Thúy Anh

Nhưng mà dù sao thì cũng đã chơi dc với lớp

À bạn Minh Tâm hotgirl chả thấy vào đây nhỉ? Bạn í làm hotgirl của lớp mới, ngưỡng mộ quá
lionel_messi_IXIII

lionel_messi_IXIII

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime18/9/2008, 4:38 pm

Nây h mới thấy nhớ cô TA vì Văn lớp tớ chán quá.Nửa lớp KT đều bị 5,3,2 hết(may mà mình chưa bị).Lại còn cái ông Toán thì dạy ngu đừng hỏi!
Nhưng các môn khác thì nói chung là tốt,với lại cô Cn lớp tớ hiền lắm chắc thua xa cô TA.À mà có ai định thi ban D không nhỉ?
dinhquan124

dinhquan124

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime18/9/2008, 6:16 pm

Lớp Huy có đội bóng ko? Hôm nào giao lưu cái.
Sắp tới liên quân Anh 10 ( A1, A2 ,ECE ) đá với liên quân Pháp 10 ( P1, P2).Sáng thứ 3 lúc 8h sân Vạn Phúc, bạn Huy có hứng thú thì đi xem.
Cũng đã hứa hẹn với mấy ông T2 (ko hiểu có Đức trong đội ko :)))
Hôm nay gặp mấy đứa học cấp 1 trường Bình Minh , thật ko ngờ Trái Đất tròn zậy T_T
Mrs.Archuleta
Mrs.Archuleta

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime18/9/2008, 8:09 pm

Cô CN tớ dạy toán cũng hiền lắm, chưa thấy cô quát bao giờ, chỉ hơi to tiếng hơn bthg` một tẹo lúc nhắc chúng bọn đầu bàn lên nộp bài ktra thôi =))
Cô dạy Văn thì thật may mắn là không chán, cho nên tớ mới tạm yên ổn. Cô mà dạy buồn ngủ chắc tớ sẽ chết vì nhớ những giờ học của cô Thuý Anh mất =((
lionel_messi_IXIII

lionel_messi_IXIII

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime19/9/2008, 7:44 am

Ha Ha.Lớp tôi thách cả khối đá đấy!Nếu 10Anh có hứng thì chúng tôi sẵn sàng tiếp.
Chắc là cũng sắp có giải toàn Ams rồi , mong là có dịp gặp nhau nhỉ bác Đìn?
Mrs.Archuleta
Mrs.Archuleta

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime19/9/2008, 6:04 pm

gớm 2 ông học một trường mà cứ như là cách nhau vài thành phố ý :|
dinhquan124

dinhquan124

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime19/9/2008, 8:31 pm

Thì cũng thỉnh thoảng xuống lớp Huy ngó vào thấy toàn girls T_T => Ngại, biến luôn, chẳng mấy khi gặp đc.
@My: Cái bạn Giang fan của D.A ý, bạn ấy là thủ khoa A1 đấy =)), biết xong tớ sốt rét luôn =))
Mrs.Archuleta
Mrs.Archuleta

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime19/9/2008, 11:33 pm

ôi thôi tớ té đây ... chắc không dám nói chuyện với bạn ý nữa :-ss
lionel_messi_IXIII

lionel_messi_IXIII

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime20/9/2008, 10:18 am

Bác Đìn cần giới thiệu vài cô ko?Tớ giới thiệu cho sao phải ngại.
Mrs.Archuleta
Mrs.Archuleta

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime20/9/2008, 5:09 pm

cậu quên Đìn là của Mạc với Oanh rồi à :))
duck_lynn

duck_lynn

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime20/9/2008, 9:16 pm

My nhớ lâu thế My?
duck_lynn

duck_lynn

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime10/10/2008, 7:54 am

Tớ đi chết luôn đây
mấy bài kiểm tra điểm như shit í
tớ chán sống lắm rồi
Alin` Jungle

Alin` Jungle

Nam Tổng số bài gửi : 43

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime15/10/2008, 4:39 pm

cha^c. cha^c.
La^u lam' moi' co' dip. le^n forum
van~ chi? co' vai` ban. -> chan' chan'.
dao. nay` to' hoc. hanh` bi dat' lam'...T_T
Nho' lai. hoi` gi` dc. Din` nhac' Tieng' Anh cho. huc' huc'
lionel_messi_IXIII

lionel_messi_IXIII

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime15/10/2008, 6:23 pm

Đìn ơi, clip khối ông chắc là win roài đó.
magus

magus

Nam Tổng số bài gửi : 34

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime15/10/2008, 11:48 pm

Thế à bác Huy lấy thông tin ở đâu mà nhanh dữ zậy (thật ra em cực kì Ghét cái MWC)
Mrs.Archuleta
Mrs.Archuleta

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime17/10/2008, 10:11 am

Clip khối Anh tớ cũng xem rồi :"> Hay, sáng tạo!
Clip khối Pháp cũng ấn tượng aha
Clip khối Toán có cái đoạn hai bên T1 với T2 xông vào nhau hơi bị vui :))
Còn lại thấy không ấn tượng lắm, nhất là clip khối Nga (sr Huy :|)

Trở lại vấn đề học hành nhé
Tin đc không :"> Đầu năm tớ ăn ngay con 5 hóa, nhưng các bạn cùng lớp bi đát chả kém (thậm chí còn kinh khủng hơn: 0, 1,2....) thế nên thầy không lấy điểm :)) Đi học thêm thầy phát là cả lớp làm bài ngon lành =]]
Hqua tớ thi chất lượng Văn :))
Hnay thi tiếp toán với Anh :))
100% toi rồi =]]
Ngày này năm sau các bạn làm giỗ cho tớ nhé ahh
lionel_messi_IXIII

lionel_messi_IXIII

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime17/10/2008, 11:13 am

Phải công nhận clip Ru ko đc hay lắm(do chưa có tớ tham gia làm thôi).
Khối Pháp thì làm như Asterix, hay phết.
Còn khối Văn thì buồn cười đoạn BNĐC.
Nói chung các khối khác đều làm đc(trừ Tin vì chất lg wa thấp)

Mà thứ 7 này có bác nào đến CK NHAT ko?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi   <(_._")> các bạn học hành thế nào rồi - Page 2 Icon_minitime

<(_._")> các bạn học hành thế nào rồi
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Tự sướng "cấp cao "~ Nguồn : zing.vn
» Lớp dạy "Bệnh hoạn"
» Mem a6+7 chu*a le^n dc 8 vs 9, hok bik moj. ng` co" nhO*" em hok ??
» Ảnh ọt của A7 nhớ :x mọi ng` vào shem ủg hộ tớ fát :")
» check banner của bé mới học PTS nào!!! :")